MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA

KWENYE OFISI YA UGAVI TAREHE 18.10.2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA
1.Ndg. Jabili Timbako - Mwenyekiti
2.Ndg. Lynus E. Kagoma - Katibu
3.Ndg. Said Abbubakar Lue -Mjumbe
4.DR. Joseph Edward -Mjumbe
5.Ndg. Christopher S. Bukombe - Mjumbe
6.Ndg. Imani Masebu - Mwanasheria
7.Ndg. Abdilah I. Mohamedi -Mwalikwa
8.Ndg. Marko Mkosamali - Sekretarieti

Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/3/1: Kufungua kikao
Mwenyekiti alifungua kikao saa 10:30 asubuhi kwa kuwakaribisha wajumbe
wote kwenye kikao na kuwataka kuwa makini na kutoa michango juu ya

agenda zilizoko mbele yao.

Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/2: Kuthibitisha Agenda

1.
2.
3.

Kufungua kikao.

Kuthibitisha Agenda.
Kupitisha Njia ya manunuzi katika ujenzi wa majengo mbalimbali katika

halimashauri ya Wilaya ya Kakonko
Kufunga kikao.
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Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/3: Kupitisha Njia ya manunuzi
katika ujenzi wa majengo mbalimbali katika Halmashauri ya

Wilaya ya Kakonko.

Mwenyekiti wa kikao cha bodi ya zabuni halmashauri ya wilaya ya kakonko
alimkaribisha afisa mipango wa wilaya kuwasilisha taarifa ya namna ya
utekelezaji wa bujeti kwa miradi ambayo inatakiwa kutekelezwa kwa
mwaka wa fedha 2021/2022 katika halimashauri ya wilaya ya kakonko
ambazo zinatakiwa kuombewa fedha kwa ajili ya utekekezaji huo Pamoja
na miradi ya uviko 19 kama ifuatavyo:.

Na Mradi Bajeti Kiasi |
: iliyoidhinishwa kinachoombwa |
1 | Ukamilishaji wa Hospitali ya 300,000,000.00 300,000,000.00 |
Wilaya |
2 | Ujenzi wa Kituo cha Afya 500,000,000.00 500,000,000.00
3 | Ujenzi wa nyumba ya Mkuu 150,000,000.00 150,000,000.00 |
wa Idara
4 | Ukamilishaji wa vyumba vya 187,110,350.00 187,110,350.00 |
madarasa shule za Msingi |
5 | Ukamilishaji wa vyumba vya 187,500,000.00 187,500,000.00 :
madarasa shule za '
Sekondari ‘
6 | Ukamilishaji wa vyumba vya 150,000,000.00 150,000,000.00 |
maabara shule za Sekondari |
7 | Ukarabati na ukamilishaji wa 150,000,000.00 150,000,000.00 |
zahanati .'
8 | Ujenzi wa madarasa 46 ya 920,000,000.00 - |
sekondari ufadhili wa IMF !
kwa miradi ya uviko 19 :
9 | Ujenzi wa bweni la Watoto 80,000,000.00 - |
wenye mahitaji maalum
katika shule ya msingi {
itumbiko.
10 | Ujenzi wa jengo la Dharula 390,000,000.00 - |
na nyumba ya watumishi |
yenye familia 3 wa afya ?
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MAAMUZI YA BODI YA ZABUNI

Bodi ya ;a_buni halmashauri ya wilaya ya Kakonko imeamua kuwa njia ya
manunuzi itakayotumika iwe ya kikosi kazi yaani Force Account kwa ajili ya

kutekeleza miradi yote hiyo ili kuleta tija na thamani ya fedha value for
money.

Muht. Na. LGA/139/TB/2021-2022/4: Kufunga kikao.
Mwenyekiti alifunga kikao kwa kuwashukuru wajumbe wote kwa michango

yao ya mawazo. Baada ya kusema hayo mwenyekiti alifunga kikao mnamo
saa 12;30 mchana.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA.

o
KATIBU MWENYEKITI
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